You cannot select more than 25 topics Topics must start with a letter or number, can include dashes ('-') and can be up to 35 characters long.
session-desktop/_locales/ha/messages.json

797 lines
54 KiB
JSON

{
"about": "Game",
"accept": "Amincewa",
"accountIDCopy": "Kwafi ID na Asusun",
"accountIdCopied": "Idan Asusu An Kwafi",
"accountIdCopyDescription": "Kwafi ID na Asusunku sannan ku raba shi da abokanku don su iya tura muku saƙonni.",
"accountIdEnter": "Shigar da Account ID",
"accountIdErrorInvalid": "Wannan ID na Asusu ba daidai ba ne. Da fatan a duba kuma a sake gwadawa.",
"accountIdOrOnsEnter": "Shigar da Account ID ko ONS",
"accountIdOrOnsInvite": "Gayyaci Account ID ko ONS",
"accountIdShare": "Hey, na kasance ina amfani da {app_name} don yin hira tare da cikakken sirri da tsaro. Ku zo ku zo min! ID na Asusuna ita ce<br/><br/>{account_id}<br/><br/>Zazzage ta daga {session_download_url}",
"accountIdYours": "ID na Asusunku",
"accountIdYoursDescription": "Wannan shine ID na Asusu naka. Wasu masu amfani na iya bincika shi don fara hira tare da kai.",
"actualSize": "Girman Gaskiya",
"add": "Ƙara",
"adminCannotBeRemoved": "Ba za a iya cire masu kula ba.",
"adminMorePromotedToAdmin": "<b>{name} </b> da <b>{count} wasu</b> an tayar musu zuwa Admin.",
"adminPromote": "Haɓɓaka Admins",
"adminPromoteDescription": "Ka tabbata kana so ka ƙara <b>{name}</b> a matsayin admin? Admin ba za a iya cirewa ba.",
"adminPromoteMoreDescription": "Ka tabbata kana so ka ƙara <b>{name}</b> da <b>wasu {count} </b> a matsayin admin? Admin ba za a iya cirewa ba.",
"adminPromoteToAdmin": "Haɓɓaka zuwa Admin",
"adminPromoteTwoDescription": "Ka tabbata kana so ka ƙara <b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> a matsayin admin? Admin ba za a iya cirewa ba.",
"adminPromotedToAdmin": "<b>{name}</b> an tayar masa zuwa Admin.",
"adminPromotionFailed": "Rashin nasarar kaddamar da mutum maiyanzu",
"adminPromotionFailedDescription": "An kasa haɓaka {name} a {group_name}",
"adminPromotionFailedDescriptionMultiple": "An kasa haɓaka {name} da {count} wasu a {group_name}",
"adminPromotionFailedDescriptionTwo": "An kasa haɓaka {name} da {other_name} a {group_name}",
"adminPromotionSent": "An aika da kaddamar da mutum maiyanzu",
"adminRemove": "Cire Admins",
"adminRemoveAsAdmin": "Cire a matsayin Admin",
"adminRemoveCommunityNone": "Babu Shuwaga a cikin Wannan Community.",
"adminRemoveFailed": "An kasa cire sunan {name} a matsayin Admin.",
"adminRemoveFailedMultiple": "An kasa cire <b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b> daga zama Admin.",
"adminRemoveFailedOther": "An kasa cire <b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> daga zama Admin.",
"adminRemovedUser": "<b>{name}</b> an cire shi a matsayin Admin.",
"adminRemovedUserMultiple": "<b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b> an cire su daga zama Admin.",
"adminRemovedUserOther": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> an cire su daga zama Admin.",
"adminSendingPromotion": "Ana aika ƙara wa girma",
"adminSettings": "Saitunan Admin",
"adminTwoPromotedToAdmin": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> an tayar musu zuwa Admin.",
"andMore": "+{count}",
"anonymous": "Ba a san sunan ba",
"appearanceAutoDarkMode": "Yanayin duhu-atomatik",
"appearanceHideMenuBar": "Boye Menu Bar",
"appearanceLanguage": "Yare",
"appearanceLanguageDescription": "Zaɓi saitin yarenku don {app_name}. {app_name} zai sake farawa lokacin da kuka canza saitin yaranku.",
"appearancePreview1": "Yaya kake?",
"appearancePreview2": "Ina lafiya nagode, kai fa?",
"appearancePreview3": "Ina jin dadi, na gode.",
"appearancePrimaryColor": "Launi na farko",
"appearanceThemes": "Jigo",
"appearanceThemesClassicDark": "Classic Dark",
"appearanceThemesClassicLight": "Classic Light",
"appearanceThemesOceanDark": "Bakin Ruwa",
"appearanceThemesOceanLight": "Ruwan Hasken",
"appearanceZoom": "Girma",
"appearanceZoomIn": "Kara Girma",
"appearanceZoomOut": "Rage Girma",
"attachment": "Haɗi",
"attachmentsAdd": "Ƙara abin da aka haɗa",
"attachmentsAlbumUnnamed": "Rumbun hotuna mara suna",
"attachmentsAutoDownload": "Zazzage Maƙallafa Kai tsaye",
"attachmentsAutoDownloadDescription": "Sauke fayiloli da kafofin watsa labarai kai tsaye daga wannan tattaunawa.",
"attachmentsAutoDownloadModalDescription": "Za ku so a saukar da duk fayilolin daga <b>{conversation_name}</b> ta atomatik?",
"attachmentsAutoDownloadModalTitle": "Zazzage atomatik",
"attachmentsClearAll": "Bayarwa Duk Maƙallafa",
"attachmentsClearAllDescription": "Kana tabbata kana so ka share duk abubuwan da aka haɗa? Hakanan za a goge saƙonni tare da abubuwan da aka haɗa.",
"attachmentsClickToDownload": "Danna don sauke {file_type}",
"attachmentsCollapseOptions": "Rufe zaɓuɓɓukan haɗin gwiwa",
"attachmentsCollecting": "Ana tattara haɗe-haɗe...",
"attachmentsDownload": "Zazzage Haɗewa",
"attachmentsDuration": "Tsawon lokaci:",
"attachmentsErrorLoad": "Kuskure cikin ɗora fayil",
"attachmentsErrorMediaSelection": "An kasa zaɓar abin ɗaure",
"attachmentsErrorNoApp": "Ba za a iya samo manhaja don zaɓar ɗab'i ba.",
"attachmentsErrorNotSupported": "Wannan nau'in fayil ba a ɗauka.",
"attachmentsErrorNumber": "Ba za a iya aika sama da hotuna da fayilolin bidiyo guda 32 a lokaci ɗaya ba.",
"attachmentsErrorOpen": "Ba za a iya buɗe fayil ɗin ba.",
"attachmentsErrorSending": "Kuskure cikin aika fayil",
"attachmentsErrorSeparate": "Aiko fayiloli kamar saƙonni daban-daban.",
"attachmentsErrorSize": "Fayiloli dole ne su zama ƙasa da 10MB",
"attachmentsErrorTypes": "Ba za a iya haɗa hotuna da bidiyo da wasu nau'ikan fayil ba. Gwada aika sauran fayiloli a cikin saƙon daban.",
"attachmentsExpired": "Haɗin ya ƙare",
"attachmentsFileId": "ID ɗin Fayil:",
"attachmentsFileSize": "Girman Fayil:",
"attachmentsFileType": "Nau'in Fayil:",
"attachmentsFilesEmpty": "Ba ku da duk wani fayil a cikin wannan tattaunawa.",
"attachmentsImageErrorMetadata": "Ba za a iya cire bayanan metadata daga fayil ba.",
"attachmentsLoadingNewer": "Ana Loda Sabon Kafofin watsa labarai...",
"attachmentsLoadingNewerFiles": "Ana Loda Sabbin Fayiloli...",
"attachmentsLoadingOlder": "Ana Loda Tsofaffin Kafofin watsa labarai...",
"attachmentsLoadingOlderFiles": "Ana Loda Tsofaffin Fayiloli...",
"attachmentsMedia": "{name} a ranar {date_time}",
"attachmentsMediaEmpty": "Ba ku da duk wani kafofin watsa labaru a cikin wannan tattaunawa.",
"attachmentsMediaSaved": "An adana Kafofin watsa labarai daga {name}",
"attachmentsMoveAndScale": "Motsa da Sikeli",
"attachmentsNa": "N/A",
"attachmentsNotification": "{emoji} Haɗin gwiwa",
"attachmentsNotificationGroup": "{author}: {emoji} Haɗin gwiwa",
"attachmentsResolution": "Resolution:",
"attachmentsSaveError": "Ba za a iya adana fayil ba.",
"attachmentsSendTo": "Aika zuwa {name}",
"attachmentsTapToDownload": "Taɓa don sauke {file_type}",
"attachmentsThisMonth": "Wannan Watan",
"attachmentsThisWeek": "Wannan Makon",
"attachmentsWarning": "Haɗaɗɗun fayilolin da ka ajiye za a iya samun su ta sauran manhajoji akan na'urarka.",
"audio": "Sauti",
"audioNoInput": "Babu shigarwar sauti da aka samu",
"audioNoOutput": "Babu samuwar fituwar sauti",
"audioUnableToPlay": "Ba za a iya kunna fayil ɗin sauti ba.",
"audioUnableToRecord": "Ba za a iya yin rikodin sauti ba.",
"authenticateFailed": "Toshewar ya gaza",
"authenticateFailedTooManyAttempts": "Ƙoƙarin Tantancewar Yayi yawa da ya gaza. Da fatan a sake gwadawa daga baya.",
"authenticateNotAccessed": "Ba a samun damar toshewar ba.",
"authenticateToOpen": "Bincike don buɗe {app_name}.",
"back": "Komawa",
"banDeleteAll": "Hanawa da Goge Duk",
"banErrorFailed": "Hanawa ta kasa",
"banUnbanErrorFailed": "Kasa cire takunkumi",
"banUnbanUser": "Cire takunkumi",
"banUnbanUserUnbanned": "Mai amfani ya sami izini",
"banUser": "Hana Mai Amfani",
"banUserBanned": "Mai amfani ya kulle",
"block": "To'she",
"blockBlockedDescription": "Cire katanga wannan saduwa don aika saƙo.",
"blockBlockedNone": "Babu an toshe lambobin sadarwa",
"blockBlockedUser": "{name} an toshe",
"blockDescription": "Kana tabbata kana so ka toshe <b>{name}?</b>? Ba za su iya aiko maka da roƙon saƙonni, gayyatar rukuni ko kira ba idan an toshe su.",
"blockUnblock": "Cire katanga",
"blockUnblockName": "Ka tabbata kana so ka cire toshewar <b>{name}</b>?",
"blockUnblockNameMultiple": "Ka tabbata kana so ka cire toshewar <b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b>?",
"blockUnblockNameTwo": "Ka tabbata kana so ka cire toshewar <b>{name}</b> da 1?",
"blockUnblockedUser": "An cire katanga {name}",
"call": "Kira",
"callsCalledYou": "{name} ya kira ku",
"callsCannotStart": "Ba za ku iya fara sabon kira ba. Kammala kiran da kuke yi yanzu.",
"callsConnecting": "Ana haɗawa...",
"callsEnd": "Bangê dûmahî bike",
"callsEnded": "Kiran ya Kare",
"callsErrorAnswer": "Kashe amsa kiran",
"callsErrorStart": "An kasa fara kira",
"callsInProgress": "Ana cikin kiran",
"callsIncoming": "Kiran shigowa daga {name}",
"callsIncomingUnknown": "Banga tê",
"callsMissed": "Kira Da Aka Missa",
"callsMissedCallFrom": "Kira da aka missa daga {name}",
"callsNotificationsRequired": "Kiran Muryar da Bidiyo yana bukatar sanarwa su kasance a kunnane a cikin saitunan tsarin na'urarka.",
"callsPermissionsRequired": "Ana bukatar Izinin Kira",
"callsPermissionsRequiredDescription": "Za ku iya kunna damar \"Kiraye-Kirayen Murya da Bidiyo\" a cikin Saitunan Sirri.",
"callsReconnecting": "Ana haɗawa da...",
"callsRinging": "Ana kara kira...",
"callsSessionCall": "{app_name} Kira",
"callsSettings": "Kira (Beta)",
"callsVoiceAndVideo": "Kiran Muryar da Bidiyo",
"callsVoiceAndVideoBeta": "Kiran Muryar da Bidiyo (Beta)",
"callsVoiceAndVideoModalDescription": "IP ɗinku yana bayyane ga abokin kiran ku da sabar Oxen Foundation yayin amfani da ƙiran beta.",
"callsVoiceAndVideoToggleDescription": "Yana ba da kiran murya da bidiyo zuwa da daga wasu masu amfani.",
"callsYouCalled": "Ka kira {name}",
"callsYouMissedCallPermissions": "Kun rasa kira daga <b>{name}</b> saboda ba ku kunna <b>kiran murya da bidiyo</b> a Saitunan Sirrin ba.",
"cameraErrorNotFound": "Babu kamara da aka samu",
"cameraErrorUnavailable": "Kyamara ba a samu ba.",
"cameraGrantAccess": "Ba da damar amfani da Kamara",
"cameraGrantAccessDenied": "{app_name} yana buƙatar samun damar kyamara don ɗaukar hotuna da bidiyo, amma an haramta shi dindindin. Da fatan za a ci gaba da saitin app, zaɓi \"Izini\", kuma kunna \"Kamara\".",
"cameraGrantAccessDescription": "{app_name} yana buƙatar samun damar kyamara don ɗaukar hotuna da bidiyo, ko duba lambobin QR.",
"cameraGrantAccessQr": "{app_name} yana buƙatar samun damar kyamara don duba lambobin QR",
"cancel": "Soke",
"changePasswordFail": "An kasa canza kalmar sirri",
"clear": "Bayarwa",
"clearAll": "Bayarwa Duk",
"clearDataAll": "Goge Duk Bayanai",
"clearDataAllDescription": "Wannan zai goge saƙonninka da lambobin sadarwarka dindindin. Kunna ka goge wannan na'ura kawai, ko kuma goge bayaninka daga cibiyar ma haka?",
"clearDataError": "Bayanan Ba Su Share Ba",
"clearDataErrorDescription": "{count, plural, one [Bayanan ba a share ta # Service Node. Lambar Service Node: {service_node_id}.] other [Bayanan ba a share ta # Service Nodes. Lambobi Service Nodes: {service_node_id}.]}",
"clearDataErrorDescriptionGeneric": "Wani kuskure mara sani ya auku kuma ba a share bayananka ba. Kana son share bayananka daga wannan na'urar kawai?",
"clearDevice": "Goge Na'ura",
"clearDeviceAndNetwork": "Goge na'ura da cibiyar sadarwa",
"clearDeviceAndNetworkConfirm": "Ka tabbata kana so ka goge bayananka daga cibiyar sadarwa? Idan ka ci gaba, ba za ka iya mayar da saƙonninka ko lambobinka ba.",
"clearDeviceDescription": "Kana tabbata kana so ka share na'urarka?",
"clearDeviceOnly": "Goge na'ura kawai",
"clearMessages": "Goge Duk Saƙonnin",
"clearMessagesChatDescription": "Kana tabbata kana so ka share duk saƙonni daga tattaunawarka da <b>{name}?</b> daga na'urarka?",
"clearMessagesCommunity": "Kana tabbata kana so ka share duk saƙonnin <b>{community_name}?</b> daga na'urarka?",
"clearMessagesForEveryone": "Goge ga kowa",
"clearMessagesForMe": "Goge ga ni",
"clearMessagesGroupAdminDescription": "Kana tabbata kana so ka share duk saƙonnin <b>{group_name}?</b>?",
"clearMessagesGroupDescription": "Kana tabbata kana so ka share duk saƙonnin <b>{group_name}?</b> daga na'urarka?",
"clearMessagesNoteToSelfDescription": "Kana tabbata kana so ka share duk saƙonnin Note to Self daga na'urarka?",
"close": "Rufe",
"closeWindow": "Rufe Tagar",
"commitHashDesktop": "Lambar Gudanarwa: {hash}",
"communityBanDeleteDescription": "Za a hana mai amfani da aka zaɓa daga wannan Al'umma da share duk saƙonninsu. Ka tabbata kana so ka ci gaba?",
"communityBanDescription": "Za a hana mai amfani da aka zaɓa daga wannan Al'umma. Ka tabbata kana so ka ci gaba?",
"communityEnterUrl": "Shigar da URL na Community",
"communityEnterUrlErrorInvalid": "URL Mara Daidai",
"communityEnterUrlErrorInvalidDescription": "Duba URL ɗin Community kuma sake gwadawa.",
"communityError": "Kuskuren Al'umma",
"communityErrorDescription": "Oops, wani kuskure ya faru. Da fatan za a sake gwadawa bayan lokaci.",
"communityInvitation": "Gayyatar Al'umma",
"communityJoin": "Shiga Community",
"communityJoinDescription": "Ka tabbata kana so ka shiga {community_name}?",
"communityJoinError": "An kasa shiga al'umma",
"communityJoinOfficial": "Ko shiga ɗaya daga cikin waɗannan...",
"communityJoined": "Shiga Community",
"communityJoinedAlready": "Kai ma memba ne na wannan al'ummar.",
"communityLeave": "Bar Community",
"communityLeaveError": "An kasa barin {community_name}",
"communityUnknown": "Ba a san Community ba",
"communityUrl": "URL na Al'umma",
"communityUrlCopy": "Kwafi URL na Al'umma",
"confirm": "Tabbatar",
"contactContacts": "Lambobin",
"contactDelete": "Goge Hulɗa",
"contactDeleteDescription": "Kana tabbata kana so ka goge <b>{name}</b> daga jerin suna? Sabbin saƙonni daga <b>{name}</b> za su iso a matsayin roƙon saƙo.",
"contactNone": "Ba ku da lambobin sadarwa a yanzu",
"contactSelect": "Zaɓi Lambobin Sadarwa",
"contactUserDetails": "Bayanin mai amfani",
"contentDescriptionCamera": "Kyamara",
"contentDescriptionChooseConversationType": "Zaɓi aiki don fara tattaunawa",
"contentDescriptionMediaMessage": "Saƙon Kafofin watsa labarai",
"contentDescriptionMessageComposition": "Rubuta Saƙo",
"contentDescriptionQuoteThumbnail": "Ƙananan hoton hoto daga saƙon da aka faɗi",
"contentDescriptionStartConversation": "Ƙirƙiri tattaunawa da sabon lamba",
"conversationsAddToHome": "Ƙara zuwa allon gida",
"conversationsAddedToHome": "An ƙara zuwa allon gida",
"conversationsAudioMessages": "Saƙonnin Sauti",
"conversationsAutoplayAudioMessage": "Tada Saƙonnin Sauti Kai tsaye",
"conversationsAutoplayAudioMessageDescription": "Tada saƙonnin sauti da aka aika jere-jere kai tsaye",
"conversationsBlockedContacts": "Tuntuɓar da aka To'she",
"conversationsCommunities": "Al'ummomi",
"conversationsDelete": "Goge Tattaunawa",
"conversationsDeleteDescription": "Ka tabbata kana so ka goge tattaunawarka da <b>{name}?</b> Sabbin saƙonni daga <b>{name}</b> zasu fara sabuwar tattaunawa.",
"conversationsDeleted": "Tattaunawa an share",
"conversationsEmpty": "Babu saƙonni a cikin {conversation_name}.",
"conversationsEnter": "Shigar da Maɓalli",
"conversationsEnterDescription": "Aikin maɓallin shigar yayin rubutu a cikin tattaunawa.",
"conversationsEnterNewLine": "SHIFT + ENTER yana aikawa da saƙo, ENTER yana fara sabon layi",
"conversationsEnterSends": "MENU tana aika saƙo, SHIFT + MENU yana farawa da layi na sabo",
"conversationsGroups": "Rukuni",
"conversationsMessageTrimming": "Rage Saƙo",
"conversationsMessageTrimmingTrimCommunities": "Datse Communities",
"conversationsMessageTrimmingTrimCommunitiesDescription": "Goge saƙonni daga tattaunawar Community wanda ya fi watanni 6 da wucewa, kuma inda akwai saƙonni sama da 2,000.",
"conversationsNew": "Sabon Tattaunawa",
"conversationsNone": "Ba ku da zantuka a halin yanzu",
"conversationsSendWithEnterKey": "Aika tare da Maɓallin Shigarwa",
"conversationsSendWithEnterKeyDescription": "Matsawa maɓallin Shigarwa zai aika saƙo maimakon fara sabon layi.",
"conversationsSettingsAllMedia": "Duk Kafofin Watsa Labarai",
"conversationsSpellCheck": "Binciken Kalmomi",
"conversationsSpellCheckDescription": "Kunna dubawa na rubutu lokacin shigar da saƙonni.",
"conversationsStart": "Fara Tattaunawa",
"copied": "Kwafi",
"copy": "Kwafi",
"create": "Ƙirƙiri",
"cut": "Yanke",
"databaseErrorGeneric": "An sami kuskuren bayanai.<br/><br/>Fitar da bayanan aikace-aikacen ku don rabawa don warware matsala. Idan wannan bai yi nasara ba, sake sanya {app_name} kuma dawo da asusunku.<br/><br/>Gargadi: Wannan zai haifar da asarar duk saƙonni, haɗe-haɗe, da bayanan asusu sama da sati biyu.",
"databaseErrorTimeout": "Mun lura cewa {app_name} yana ɗaukar dogon lokaci don farawa.<br/><br/>Za ku iya ci gaba da jira, fitar da log ɗin na'urarku don rabawa don magance matsaloli, ko sake farawa Session.",
"databaseErrorUpdate": "Bayanan aikace-aikacen ku ba su dace da wannan sigar {app_name}. Sake shigar da aikace-aikacen kuma dawo da asusunka don samar da sabon database kuma ci gaba da amfani da {app_name}.<br/><br/>Gargadi: Wannan zai haifar da rasa duk sakonni da fayiloli fiye da makonni biyu.",
"databaseOptimizing": "Ƙarƙare Bayanai",
"debugLog": "Kuskuren Tsari",
"decline": "Ki ɗiɗe",
"delete": "Goge",
"deleteAfterGroupFirstReleaseConfigOutdated": "Wasu daga cikin na'urorinku suna amfani da tsoffin sigogi. Hada na'urorin na iya zama maras tabbas har sai an sabunta su.",
"deleteAfterGroupPR1BlockThisUser": "To'she Wannan Mai Amfani",
"deleteAfterGroupPR1BlockUser": "To'she Mai Amfani",
"deleteAfterGroupPR1GroupSettings": "Saitunan rukunin",
"deleteAfterGroupPR1MentionsOnly": "Sanar Da Aka Kira Na Mentions Kadai",
"deleteAfterGroupPR1MentionsOnlyDescription": "Lokacin da aka kunna, za a sanar da ku kawai don saƙonni da suke ambatarku.",
"deleteAfterGroupPR1MessageSound": "Sautin saƙo",
"deleteAfterGroupPR3DeleteMessagesConfirmation": "A kashe keɓewa cikin wannan tattaunawa?",
"deleteAfterGroupPR3GroupErrorLeave": "Ba za a iya barin lokacin ƙara ko cire membobin ba.",
"deleteAfterLegacyDisappearingMessagesLegacy": "Tarihi",
"deleteAfterLegacyDisappearingMessagesOriginal": "Nau'in sakonnin ɓacewa na asali.",
"deleteAfterLegacyDisappearingMessagesTheyChangedTimer": "<b>{name} </b> ya sa mai ƙidaya saƙon wucewa zuwa <b>{time}</b>.",
"deleteAfterLegacyGroupsGroupCreation": "Da fatan za a jira yayin da ake ƙirƙirar ƙungiyar...",
"deleteAfterLegacyGroupsGroupUpdateErrorTitle": "An kasa Sabunta Ƙungiya",
"deleteAfterMessageDeletionStandardisationMessageDeletionForbidden": "Ba ku da izinin share saƙonnin wasu",
"deleteMessage": "{count, plural, one [Goge Saƙo] other [Goge Saƙonni]}",
"deleteMessageConfirm": "Ka tabbata kana so ka goge wannan saƙon?",
"deleteMessageDeleted": "{count, plural, one [An goge saƙo] other [An goge Saƙonni]}",
"deleteMessageDeletedGlobally": "An goge wannan saƙo",
"deleteMessageDeletedLocally": "An share wannan saƙo a wannan na'ura",
"deleteMessageDescriptionDevice": "Ka tabbata kana so ka goge wannan saƙon daga wannan na'urar kawai?",
"deleteMessageDescriptionEveryone": "Ka tabbata kana so ka goge wannan saƙon ga kowa?",
"deleteMessageDeviceOnly": "Goge a wannan na'ura kawai",
"deleteMessageDevicesAll": "Goge akan dukkan na'urorina",
"deleteMessageEveryone": "Goge ga kowa",
"deleteMessageFailed": "{count, plural, one [An kasa share saƙo] other [An kasa share saƙonni]}",
"deleteMessagesConfirm": "Ka tabbata kana so ka goge waɗannan saƙonnin?",
"deleteMessagesDescriptionDevice": "Kana tabbata kana so ka share waɗannan saƙonnin daga wannan na'urar kawai?",
"deleteMessagesDescriptionEveryone": "Kana tabbata kana so ka share waɗannan saƙonnin don kowa?",
"deleting": "Ana gogewa",
"developerToolsToggle": "Sauya Kayan Koya na Developer",
"dictationStart": "Fara Rubutun...",
"disappearingMessages": "Saƙonnin Bacewa",
"disappearingMessagesCountdownBig": "Saƙo zai gogewa a {time_large}",
"disappearingMessagesCountdownBigMobile": "Za a goge kai tsaye a cikin {time_large}",
"disappearingMessagesCountdownBigSmall": "Saƙo zai gogewa a {time_large} {time_small}",
"disappearingMessagesCountdownBigSmallMobile": "Za a goge kai tsaye a cikin {time_large} {time_small}",
"disappearingMessagesDeleteType": "Goge Nau'i",
"disappearingMessagesDescription": "Wannan saitin yana aiki ga kowa a cikin wannan hira.",
"disappearingMessagesDescription1": "Wannan saitin yana amfani ga saƙonnin da ka aika a cikin wannan hira.",
"disappearingMessagesDescriptionGroup": "Wannan saitin yana aiki ga kowa cikin wannan tattaunawar.<br/>Sai kawai admin na kungiyar dake iya canza wannan saitin.",
"disappearingMessagesDisappear": "Bacewa Bayan {disappearing_messages_type} - {time}",
"disappearingMessagesDisappearAfterRead": "Bacewa Bayan Karantawa",
"disappearingMessagesDisappearAfterReadDescription": "Ana gogewa saƙonni bayan an karanta su.",
"disappearingMessagesDisappearAfterReadState": "Bacewa Bayan Karantawa - {time}",
"disappearingMessagesDisappearAfterSend": "Bacewa Bayan Aika",
"disappearingMessagesDisappearAfterSendDescription": "Ana gogewa saƙonni bayan an aika su.",
"disappearingMessagesDisappearAfterSendState": "Bacewa Bayan Aika - {time}",
"disappearingMessagesFollowSetting": "Bi Saitin",
"disappearingMessagesFollowSettingOff": "Saƙonnin da kake aika wa ba za su ƙara bacewa ba. Shin kuna da tabbacin kuna son <b>kashe</b> bacewa saƙonni?",
"disappearingMessagesFollowSettingOn": "Saita saƙonninku su ɓace <b>{time}</b> bayan sun kasance <b>{disappearing_messages_type}</b>?",
"disappearingMessagesLegacy": "{name} yana amfani da abokin ciniki na baya. Saƙonnin da suka ɓace na iya yin aiki ba kamar yadda ake sa ran ba.",
"disappearingMessagesOnlyAdmins": "Kaɗai malaman Rukuni na iya canza wannan saitin.",
"disappearingMessagesSent": "An aiko",
"disappearingMessagesSet": "<b>{name}</b> ya sa sakonni su ɓace {time} bayan sun {disappearing_messages_type}.",
"disappearingMessagesSetYou": "<b>Ku</b> sa sakonni su ɓace {time} bayan sun {disappearing_messages_type}.",
"disappearingMessagesTimer": "Lokaci",
"disappearingMessagesTurnedOff": "<b>{name}</b> ya kashe saƙonnin ɓacewa. Saƙonnin da suka aiko ba za su ɓace ba.",
"disappearingMessagesTurnedOffGroup": "<b>{name}</b> ya kashe saƙonnin bacewa <b>off</b>.",
"disappearingMessagesTurnedOffYou": "<b>Kai</b> ya <b>kashe</b> saƙonnin da suka ɓace. Saƙonnin da kuka aika ba za su ƙara ɓacewa ba.",
"disappearingMessagesTurnedOffYouGroup": "<b>Ku</b> kun <b>kashe</b> saƙonnin bacewa.",
"disappearingMessagesTypeRead": "karanta",
"disappearingMessagesTypeSent": "an aiko",
"disappearingMessagesUpdated": "<b>{admin_name}</b> ya sabunta saitunan saƙonnin da suka ɓace.",
"disappearingMessagesUpdatedYou": "<b>Ku</b> sun sabunta saitunan saƙonnin ɓacewa.",
"dismiss": "Yi watsi",
"displayNameDescription": "Zai iya zama sunanka na ainihi, suna na ɓoye, ko wani abu dabam da kake so - kuma zaka iya canza shi a kowane lokaci.",
"displayNameEnter": "Shigar da sunan nuni",
"displayNameErrorDescription": "Shigar da sunan nuni",
"displayNameErrorDescriptionShorter": "Shigar da sunan nuni wanda ya fi guntu",
"displayNameErrorNew": "Ba mu iya ɗora sunan nuni ba. Da fatan za a shigar da sabon sunan nuni don ci gaba.",
"displayNameNew": "Zaɓi sabon sunan nuni",
"displayNamePick": "Zaɓi sunan nuninka",
"displayNameSet": "Saita Sunan Gabas",
"document": "Takarda",
"done": "An gama",
"download": "Zazzage",
"downloading": "Ana zazzage...",
"draft": "Gwati",
"edit": "Gyara",
"emojiAndSymbols": "Emoji & Alamu",
"emojiCategoryActivities": "Ayyuka",
"emojiCategoryAnimals": "Dabbobi & Yanayi",
"emojiCategoryFlags": "Tutoci",
"emojiCategoryFood": "Abinci & Abin Sha",
"emojiCategoryObjects": "Kayan Layi",
"emojiCategoryRecentlyUsed": "Kwanan nan Aka Yi Amfani da",
"emojiCategorySmileys": "Smileys & People",
"emojiCategorySymbols": "Symbols",
"emojiCategoryTravel": "Tafiya & Wurare",
"emojiReactsClearAll": "Kana tabbata kana so ka share duk {emoji}?",
"emojiReactsCoolDown": "Rage gudu! Kun aika da yawa emoji reacts. Gwada sake gwadawa da wuri",
"emojiReactsCountOthers": "{count, plural, one [Kuma # wani ya yiwa wannan saƙo {emoji} alama.] other [Kuma # wasu sun yi wa wannan saƙo {emoji} alama.]}",
"emojiReactsHoverNameDesktop": "{name} ya amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsHoverNameTwoDesktop": "{name} da {other_name} sun amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsHoverTwoNameMultipleDesktop": "{name} da <span>{count} wasu</span> sun amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsHoverYouNameDesktop": "Kai ka amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsHoverYouNameMultipleDesktop": "Kai da <span>{count} wasu</span> sun amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsHoverYouNameTwoDesktop": "Kai da {name} sun amsa da {emoji_name}",
"emojiReactsNotification": "Ya yi martani ga saƙonka {emoji}",
"enable": "Ba da izini",
"errorConnection": "Duba haɗin internet dinka kuma sake gwadawa.",
"errorCopyAndQuit": "Kwafi kuskure da fita",
"errorDatabase": "Kuskuren Database",
"errorUnknown": "Wani kuskure mara sani ya auku.",
"failures": "Gazawa",
"file": "Fayil",
"files": "Fayiloli",
"followSystemSettings": "Bi saitunan tsarin",
"from": "Daga:",
"fullScreenToggle": "Sauya Cikakken Allo",
"gif": "GIF",
"giphyWarning": "Giphy",
"giphyWarningDescription": "{app_name} zai haɗa da Giphy don samar da sakamakon bincike. Ba za ku sami cikakken kariyar metadatan ba lokacin aika GIFs.",
"groupAddMemberMaximum": "Rukuni suna da mambobi na 100 mafi yawa",
"groupCreate": "Ƙirƙiri Rukuni",
"groupCreateErrorNoMembers": "Zaɓi aƙalla memba guda ɗaya na ƙungiya.",
"groupDelete": "Goge Group",
"groupDeleteDescription": "Kana tabbata kana so ka share <b>{group_name}?</b>? Wannan zai cire dukan mambobi kuma ya goge duk abubuwan da aka ƙunsa.",
"groupDescriptionEnter": "Shigar da bayanin ƙungiya",
"groupDisplayPictureUpdated": "An sabunta hoton nuni na rukuni.",
"groupEdit": "Gyara Group",
"groupError": "Kurakurai a rukuni",
"groupErrorCreate": "An kasa ƙirƙirar ƙungiya. Da fatan za a duba haɗin intanet ɗinku kuma ku sake gwadawa.",
"groupErrorJoin": "An kasa shiga {group_name}",
"groupInformationSet": "Saita Bayanin Rukuni",
"groupInviteDelete": "Ka tabbata kana so ka goge wannan gayyatar rukuni?",
"groupInviteFailed": "Kashe gayyata",
"groupInviteFailedMultiple": "An kasa gayyatar {name} da {count} wasu zuwa {group_name}",
"groupInviteFailedTwo": "An kasa gayyatar {name} da {other_name} zuwa {group_name}",
"groupInviteFailedUser": "An kasa gayyatar {name} zuwa {group_name}",
"groupInviteSending": "Ana aika da gayyata",
"groupInviteSent": "Gayyatar an aika",
"groupInviteSuccessful": "Gayyatar rukuni ta yi nasara",
"groupInviteVersion": "Masu amfani dole su kasance da sigar na karshe don su sami gayyata",
"groupInviteYou": "<b>Ku</b> an gayyace ku shiga ƙungiyar.",
"groupInviteYouAndMoreNew": "<b>Ku</b> da <b>{count} wasu</b> an gayyace ku shiga ƙungiyar.",
"groupInviteYouAndOtherNew": "<b>Ku</b> da <b>{other_name}</b> an gayyace ku shiga ƙungiyar.",
"groupLeave": "Fice Kunga",
"groupLeaveDescription": "Ka tabbata kana so ka barin <b>{group_name}</b>?",
"groupLeaveDescriptionAdmin": "Kana tabbata kana so ka bar <b>{group_name}</b>?<br/><br/>Wannan zai cire dukkan mambobi kuma ya goge duk abubuwan da aka ƙunsa a rukuni.",
"groupLeaveErrorFailed": "An kasa barin {group_name}",
"groupLegacyBanner": "Siffofin rukuni sun inganta, ƙirƙiri sabon rukuni don haɓakawa. Karfin aikin rukunin tsoffin za a rage daga {date}.",
"groupMemberLeft": "<b>{name}</b> ya bar ƙungiyar.",
"groupMemberLeftMultiple": "<b>{name} </b> da <b>{count} wasu </b> sun bar ƙungiyar.",
"groupMemberLeftTwo": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> sun bar ƙungiyar.",
"groupMemberNew": "<b>{name}</b> ya shiga ƙungiyar.",
"groupMemberNewHistory": "<b>{name}</b> an gayyace shi ya shiga ƙungiyar. An raba tarihin hira.",
"groupMemberNewHistoryMultiple": "<b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b> an gayyace su shiga ƙungiyar. An raba tarihin hira.",
"groupMemberNewHistoryTwo": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> an gayyace su shiga ƙungiyar. An raba tarihin hira.",
"groupMemberNewMultiple": "<b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b> an gayyace su shiga ƙungiyar.",
"groupMemberNewTwo": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> an gayyace su shiga ƙungiyar.",
"groupMemberNewYouHistoryMultiple": "<b>Ku</b> da <b>{count} wasu</b> an gayyace ku shiga ƙungiyar. An raba tarihin hira.",
"groupMemberNewYouHistoryTwo": "<b>Ku</b> da <b>{name}</b> an gayyace ku shiga ƙungiyar. An raba tarihin hira.",
"groupMemberYouLeft": "<b>Ku</b> sun bar ƙungiyar.",
"groupMembers": "Mambobin rukunin",
"groupMembersNone": "Babu sauran mambobi a cikin wannan rukunin.",
"groupName": "Sunan Rikuni",
"groupNameEnter": "Shigar da sunan ƙungiya",
"groupNameEnterPlease": "Shigar da sunan ƙungiya",
"groupNameEnterShorter": "Shigar da sunan ƙungiya wanda ya fi guntu",
"groupNameNew": "Sunan rukuni yanzu {group_name}.",
"groupNameUpdated": "Sunan rukuni ya sabuntu.",
"groupNoMessages": "Ba ku da saƙonni daga <b>{group_name}.</b> Aiko da saƙo don fara tattaunawa!",
"groupOnlyAdmin": "Kai ne kawai admin a cikin <b>{group_name}</b>.<br/><br/>Ba za a iya canza mambobin rukunin da saitin ba tare da admin ba.",
"groupPromotedYou": "<b>Ku</b> an tayar ku zuwa Admin.",
"groupPromotedYouMultiple": "<b>Ku</b> da <b>{count} wasu</b> an tayar ku zuwa Admin.",
"groupPromotedYouTwo": "<b>Ku</b> da <b>{name}</b> an tayar ku zuwa Admin.",
"groupRemoveDescription": "Za ku so a cire <b>{name}</b> daga <b>{group_name}</b>?",
"groupRemoveDescriptionMultiple": "Za ku so a cire <b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b> daga <b>{group_name}</b>?",
"groupRemoveDescriptionTwo": "Za ku so a cire <b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> daga <b>{group_name}</b>?",
"groupRemoveMessages": "{count, plural, one [Cire mai amfani da saƙonnin su] other [Cire masu amfani da saƙonninsu]}",
"groupRemoveUserOnly": "{count, plural, one [Cire mai amfani] other [Cire masu amfani]}",
"groupRemoved": "<b>{name}</b> an cire shi daga ƙungiyar.",
"groupRemovedMultiple": "<b>{name} </b> da<b>{count} wasu</b> an cire su daga ƙungiyar.",
"groupRemovedTwo": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> an cire su daga ƙungiyar.",
"groupRemovedYou": "An cire ku daga <b>{group_name}.</b>",
"groupRemovedYouMultiple": "<b>Ku</b> da <b>{count} wasu</b> an cire ku daga ƙungiyar.",
"groupRemovedYouTwo": "<b>Ku</b> da <b>{other_name}</b> an cire ku daga ƙungiyar.",
"groupSetDisplayPicture": "Saita Hoton Nunin Rukuni",
"groupUnknown": "Ba a san ƙungiya ba",
"groupUpdated": "Rukunin ya sabunta",
"helpFAQ": "Tambayoyi akai-akai",
"helpHelpUsTranslateSession": "Taimaka mana mu fassara {app_name}",
"helpReportABug": "Bayyana bug",
"helpReportABugDescription": "Raba wasu cikakkun bayanai domin taimakawa wajen magance matsalar ku. Fitar da rajistarku, sannan ku ɗora fayil ɗin ta hanyar Teburin Taimako na {app_name}.",
"helpReportABugExportLogs": "Fitar da Loken Bugawa",
"helpReportABugExportLogsDescription": "Fitar da log ɗinku, sannan ku ɗora fayil ɗin ta hanyar {app_name} Help Desk.",
"helpReportABugExportLogsSaveToDesktop": "Ajiye zuwa tebur",
"helpReportABugExportLogsSaveToDesktopDescription": "Ajiye wannan fayil zuwa teburin kwamfutarka, sannan raba shi tare da masu haɓaka {app_name}.",
"helpSupport": "Taimako",
"helpWedLoveYourFeedback": "Za mu so ra'ayinku",
"hide": "Boye",
"hideMenuBarDescription": "Canza hasken menu ɗin tsarin",
"hideOthers": "Ɓoye Sauran",
"image": "Wêne",
"incognitoKeyboard": "Incognito Keyboard",
"incognitoKeyboardDescription": "Nemi incognito mode idan akwai. Dangane da madanninku da kuke amfani da shi, madanninku na iya watsi da wannan buƙatar.",
"info": "Bayanai",
"invalidShortcut": "Kurterêya nederbasdar",
"join": "Shiga",
"later": "Daga baya",
"learnMore": "Kara sani",
"leave": "Bari",
"leaving": "Ficewa...",
"legacyGroupMemberNew": "<b>{name}</b> ya shiga ƙungiyar.",
"legacyGroupMemberNewMultiple": "<b>{name} </b> da <b>{count} wasu</b> sun shiga ƙungiyar.",
"legacyGroupMemberNewYouMultiple": "<b>Ku</b> da <b>{count} wasu</b> sun shiga ƙungiyar.",
"legacyGroupMemberNewYouOther": "<b>Ku</b> da <b>{other_name}</b> sun shiga ƙungiyar.",
"legacyGroupMemberTwoNew": "<b>{name}</b> da <b>{other_name}</b> sun shiga ƙungiyar.",
"legacyGroupMemberYouNew": "<b>Ku</b> sun shiga ƙungiyar.",
"linkPreviews": "Bayanan Gajeren Hoto",
"linkPreviewsDescription": "Nuna fayyace haɗin yanar gizo don URLs.",
"linkPreviewsEnable": "Kunna Dubawa na Hanyoyi",
"linkPreviewsErrorLoad": "Ba a iya ɗaukar bayani na juyin yanayi",
"linkPreviewsErrorUnsecure": "Ba a loda duban hanyar haɗi da ba ta da tsaro ba",
"linkPreviewsFirstDescription": "Nuna ganin gaba-gaba na URLs da ka aiko kuma ka karɓa. Wannan na iya zama amfani, duk da haka {app_name} dole ne ya tuntuɓi shafuka masu alaƙa don ƙirƙirar ganin gaba-gaba. Kuna iya kashe ganin alaƙar cikin saitunan {app_name} duk lokacin da kuke so.",
"linkPreviewsSend": "Aika Tashin Fuskoki",
"linkPreviewsSendModalDescription": "Ba za ku sami cikakken kariyar metadata yayin aika da gabatarwar haɗin ba.",
"linkPreviewsTurnedOff": "Bayanan Gajeren Hoto An Kashe",
"linkPreviewsTurnedOffDescription": "{app_name} dole ne ya tuntuɓi gidajen yanar sadarwa don samar da hasashen hanyoyin da kake aikawa da karɓa.<br/><br/>Za ku iya kunna su a cikin saitin {app_name}.",
"loadAccount": "Loda Asusu",
"loadAccountProgressMessage": "Ana loda asusunka",
"loading": "Ana loda...",
"lockApp": "Rufe Manhaja",
"lockAppDescription": "Buƙatar alamar yatsa, PIN, tsari ko kalmar sirri don buɗe {app_name}.",
"lockAppDescriptionIos": "Buƙatar ID na Fuska, ID na Fuska ko password ɗinku don buɗe {app_name}.",
"lockAppEnablePasscode": "Dole ne ku kunna lambobin sirri a cikin Saitunan iOS ɗinku domin amfani da Kulle allo.",
"lockAppLocked": "{app_name} ya kulle",
"lockAppQuickResponse": "An kawo ƙarancin amsa mai sauri lokacin da {app_name} aka kulle!",
"lockAppStatus": "Matsayin Rufe",
"lockAppUnlock": "Matsa ka buɗe",
"lockAppUnlocked": "{app_name} amsa",
"max": "Max",
"media": "Kafofin watsa labarai",
"members": "{count, plural, one [# mamba] other [# mambobi]}",
"membersActive": "{count, plural, one [# mamba mai aiki] other [# mambobi masu aiki]}",
"membersAddAccountIdOrOns": "Ƙara Account ID ko ONS",
"membersInvite": "Ka gayyaci Kira",
"membersInviteSend": "{count, plural, one [Aika Gayyata] other [Aika Gayyatuwan]}",
"membersInviteShareDescription": "Za ku so a raba tarihi na saƙon tattaunawa tare da <b>{name}</b>?",
"membersInviteShareDescriptionMultiple": "Za ku so a raba tarihi na saƙon tattaunawa tare da <b>{name}</b> da <b>{count} wasu</b>?",
"membersInviteShareDescriptionTwo": "Za ku so a raba tarihi na saƙon tattaunawa tare da <b>{name}</b> da <b>{other_name}</b>?",
"membersInviteShareMessageHistory": "Raba tarihin saƙonni",
"membersInviteShareNewMessagesOnly": "Raba sabbin saƙonni kawai",
"membersInviteTitle": "Vexwîne",
"message": "Saƙon",
"messageEmpty": "Wannan saƙon ya yi fanko.",
"messageErrorDelivery": "An kasa aikawa saƙo",
"messageErrorLimit": "An kai iyakar saƙo",
"messageErrorOld": "An karɓi saƙo mai ɓoyewa ta amfani da tsohuwar sigar {app_name} da bata samun goyon baya. Don Allah ka tambayi mai aika saƙo da ya sabunta zuwa sigar zamani kuma aika saƙon a karo na biyu.",
"messageErrorOriginal": "Sakon na asali ba a samu ba",
"messageInfo": "Bayanin Saƙo",
"messageMarkRead": "Alamar Karantawa",
"messageMarkUnread": "Alamar Ba a Karanta ba",
"messageNew": "{count, plural, one [Sabon Saƙo] other [Sabbin Saƙonni]}",
"messageNewDescriptionDesktop": "Fara sabon tattaunawa ta hanyar shigar da ID na Account na abokin ka ko ONS.",
"messageNewDescriptionMobile": "Fara sabon tattaunawa ta hanyar shigar da ID na Account na abokin ka, ONS ko kuma duba QR code dinka.",
"messageNewYouveGot": "{count, plural, one [Ka samu sabuwar saƙo.] other [Ka samu # sabbin saƙonni.]}",
"messageReplyingTo": "Kuna amsawa zuwa",
"messageRequestGroupInvite": "<b>{name}</b> ya gayyace ku ku shiga <b>{group_name}</b>.",
"messageRequestGroupInviteDescription": "Aiko da saƙo ga wannan rukuni zai ɗauki gayyatar rukuni kai tsaye.",
"messageRequestPending": "Tambayar sakonku a halin yanzu tana jiran amincewa.",
"messageRequestPendingDescription": "Za ku iya aika saƙon murya da ƙarin fayiloli idan mai karɓa ya amince da tambayar saƙon.",
"messageRequestYouHaveAccepted": "Ka amince da tambayar saƙo daga <b>{name}.</b>",
"messageRequestsAcceptDescription": "Aiko da saƙo ga wannan mai amfani zai ɗauki buƙatar saƙo kuma zai bayyana ID ɗin Asusunka.",
"messageRequestsAccepted": "An amince da tambayar sakonninku.",
"messageRequestsClearAllExplanation": "Kana tabbata kana so ka share duk neman saƙonni da gayyatar rukunin?",
"messageRequestsCommunities": "Buƙatun Saƙonnin Al'umma",
"messageRequestsCommunitiesDescription": "Bada damar roƙon saƙonni daga tattaunawar Community.",
"messageRequestsDelete": "Ka tabbata kana so ka goge wannan buƙatar saƙo?",
"messageRequestsNew": "Kana da sabon tambayar saƙo",
"messageRequestsNonePending": "Babu roƙon saƙo da ake jiran amsa",
"messageRequestsTurnedOff": "<b>{name}</b> yana da buƙatun saƙonni daga tattaunawa na al'umma kashe, saboda haka ba za ku iya aika musu da saƙo ba.",
"messageSelect": "Zaɓi Saƙo",
"messageSnippetGroup": "{author}: {message_snippet}",
"messageStatusFailedToSend": "Nekarî bê şandin",
"messageStatusFailedToSync": "An kasa hada",
"messageStatusSyncing": "Synching",
"messageUnread": "Saƙonnin da ba a karanta",
"messageVoice": "Saƙon Murya",
"messageVoiceErrorShort": "Riƙe don yin rikodin saƙon murya",
"messageVoiceSlideToCancel": "Motsawa don Soke",
"messageVoiceSnippet": "{emoji} Saƙon Murya",
"messageVoiceSnippetGroup": "{author}: {emoji} Saƙon Murya",
"messages": "Saƙonni",
"minimize": "Minimiza",
"next": "Na Gaba",
"nicknameDescription": "Zaɓi sunan karya wa <b>{name}</b>. Wannan zai bayyana muku a cikin tattaunawar tattaunawarka.",
"nicknameEnter": "Shigar da sunan yabo",
"nicknameRemove": "Cire sunan barkwanci",
"nicknameSet": "Saita Lakanin Suna",
"no": "A'a",
"noSuggestions": "Babu Shawarwari",
"none": "Babu",
"notNow": "Ba Yanzu Ba",
"noteToSelf": "Nassi ga Kaina",
"noteToSelfEmpty": "Ba ku da saƙonni a Note to Self.",
"noteToSelfHide": "Boye Nóta zuwa Ga Kaina",
"noteToSelfHideDescription": "Ka tabbata kana so ka ɓoye Note to Self?",
"notificationsAllMessages": "Dukan Saƙonni",
"notificationsContent": "Abunda ke Cikin Sanarwa",
"notificationsContentDescription": "Bayanin da aka nuna a cikin sanarwa.",
"notificationsContentShowNameAndContent": "Sunnah da Abinda Ya Kunshi",
"notificationsContentShowNameOnly": "Sunnah Kadai",
"notificationsContentShowNoNameOrContent": "Babu Sunnah Ko Abinda Yake Kunshi",
"notificationsFastMode": "Fast Mode",
"notificationsFastModeDescription": "Za ku sami sanarwar sabbin sakonni cikin sauri da inganci ta amfani da sabar sanarwa ta Google.",
"notificationsFastModeDescriptionIos": "Za ku sami sanarwar sabbin sakonni cikin sauri da inganci ta amfani da sabar sanarwa ta Apple.",
"notificationsGoToDevice": "Je zuwa saitunan sanarwa na na'ura",
"notificationsHeaderAllMessages": "Sanarwa - Duka",
"notificationsHeaderMentionsOnly": "Sanarwa - Mentions Kadai",
"notificationsHeaderMute": "Sanarwa - An kashe sauti",
"notificationsIosGroup": "{name} zuwa {conversation_name}",
"notificationsIosRestart": "Kuna iya samun saƙonni yayin da {device} dinka ke farawa.",
"notificationsLedColor": "LED launi",
"notificationsMentionsOnly": "Ambaton Kadai",
"notificationsMessage": "Sanarwar aika saƙo",
"notificationsMostRecent": "Na baya-bayan nan daga {name}",
"notificationsMute": "Jigilewar Muryar",
"notificationsMuteFor": "Jigilewar muryar na tsawon lokaci {time_large}",
"notificationsMuteUnmute": "Cire sauti",
"notificationsMuted": "An Jigilar",
"notificationsSlowMode": "Slow Mode",
"notificationsSlowModeDescription": "{app_name} wani lokaci zai duba sabon saƙonni a bango.",
"notificationsSound": "Deng",
"notificationsSoundDescription": "Sauti lokacin da Manhaja a bude take",
"notificationsSoundDesktop": "Sanarwar Sauti",
"notificationsStrategy": "Hanyar Sanarwa",
"notificationsStyle": "Salon Sanarwa",
"notificationsSystem": "Sabbin saƙonni {message_count} a cikin tattaunawa {conversation_count}",
"notificationsVibrate": "Vibrate",
"off": "Kunna",
"okay": "O.K",
"on": "A kunne",
"onboardingAccountCreate": "Ƙirƙiri asusu",
"onboardingAccountCreated": "Asusun An Kirkira",
"onboardingAccountExists": "Ina da lissafi",
"onboardingBackAccountCreation": "Ba za ku iya komawa baya ba. Domin dakatar da ƙirƙirar asusunka, {app_name} yana buƙatar rufe.",
"onboardingBackLoadAccount": "Ba za ku iya komawa baya ba. Domin dakatar da lodin asusunku, {app_name} yana buƙatar rufe.",
"onboardingBubbleCreatingAnAccountIsEasy": "Ƙirƙirar asusu yana sauri, kyauta, kuma ba a bayyana suna {emoji}",
"onboardingBubbleNoPhoneNumber": "Ba kwa buƙatar lambar wayar hannu don yin rajista.",
"onboardingBubblePrivacyInYourPocket": "Sirri a cikin aljihunka.",
"onboardingBubbleSessionIsEngineered": "{app_name} an injiniyya don kare sirrinka.",
"onboardingBubbleWelcomeToSession": "Barka da zuwa {app_name} {emoji}",
"onboardingHitThePlusButton": "Danna maɓallin ƙari don fara hira, ƙirƙirar rukunin, ko shiga al'umma na hukuma!",
"onboardingMessageNotificationExplanation": "Akwai hanyoyi biyu {app_name} zai iya sanar da kai na sabon saƙonni.",
"onboardingPrivacy": "Manufar Sirri",
"onboardingTos": "Ka'idojin Aiki",
"onboardingTosPrivacy": "Ta yin amfani da wannan sabis, kun amince da <b>Sharuddan Sabis</b> namu da <b>Manufar Sirri</b>",
"onionRoutingPath": "Hanya",
"onionRoutingPathDescription": "{app_name} ya ɓoye IP ɗinka ta hanyar turawa saƙonninka ta hanyar ɗakunan sabis da yawa a cikin cibiyar sadarwar tsarin rarrabawa na {app_name}. Wannan shine hanyar ka ta yanzu:",
"onionRoutingPathDestination": "Manufa",
"onionRoutingPathEntryNode": "Entry Node",
"onionRoutingPathServiceNode": "Service Node",
"onionRoutingPathUnknownCountry": "Ba a san ƙasa ba",
"onsErrorNotRecognized": "Ba mu iya gane wannan ONS ba. Da fatan za a duba kuma sake gwadawa.",
"onsErrorUnableToSearch": "Ba mu iya bincika wannan ONS ba. Da fatan za'a sake gwadawa daga baya.",
"open": "Bude",
"other": "Sauran",
"passwordChange": "Canza Kalmar Sirri",
"passwordChangeDescription": "Canza kalmar sirrin da ake bukata don buɗe {app_name}.",
"passwordChangedDescription": "An canza kalmar sirrinku. Da fatan za a kiyaye shi lafiya.",
"passwordConfirm": "Tabbatar da kalmar sirri",
"passwordCreate": "Ƙirƙiri kalmar sirrinka",
"passwordCurrentIncorrect": "Kalmar sirrinka na yanzu ba daidai bane.",
"passwordDescription": "Buƙatar kalmar sirri don buɗe {app_name}.",
"passwordEnter": "Shigar da kalmar sirri",
"passwordEnterCurrent": "Shigar da kalmar sirri mai koyawa",
"passwordEnterNew": "Shigar da sabuwar kalmar sirri",
"passwordError": "Kalmar sirri dole ta ƙunshi haruffa, lambobi da alamomin musamman",
"passwordErrorLength": "Kalmar sirri dole ta kasance tsakanin haruffa 6 zuwa 64",
"passwordErrorMatch": "Kalmar sirri ba ta dace da juna ba",
"passwordFailed": "An kasa saita kalmar sirri",
"passwordIncorrect": "Kalmar wucewa da aka shigar ba daidai ba ce",
"passwordRemove": "Cire Kalmar sirri",
"passwordRemoveDescription": "Cire kalmar sirrin da ake buƙata don buɗe {app_name}.",
"passwordRemovedDescription": "An cire kalmar sirrinku.",
"passwordSet": "Saita Kalmar Sirri",
"passwordSetDescription": "An saita kalmar sirrinku. Da fatan za a kiyaye shi lafiya.",
"paste": "Manna",
"permissionMusicAudioDenied": "{app_name} yana buƙatar samun damar amfani da kiɗi da sauti don aika fayiloli, kiɗi da sauti, amma an haramta shi dindindin. Danna Saituna → Izini, kuma kunna \"Kiɗi da sauti\".",
"permissionsAppleMusic": "{app_name} yana buƙatar amfani da Apple Music don kunna abin haɗe-haɗen kafofin watsa labarai.",
"permissionsAutoUpdate": "Sabanin Kai tsaye",
"permissionsAutoUpdateDescription": "Duba sabuntawa kai tsaye lokacin farawa",
"permissionsCameraDenied": "{app_name} yana buƙatar samun damar kyamara don ɗaukar hotuna da bidiyo, amma an haramta shi dindindin. Danna Saituna → Izini, kuma kunna \"Kyamara\".",
"permissionsFaceId": "Tsarin kulle allo akan {app_name} yana amfani da Face ID.",
"permissionsKeepInSystemTray": "Ci gaba da aiki a System Tray",
"permissionsKeepInSystemTrayDescription": "{app_name} yana ci gaba da gudana a bango lokacin da ka rufe taga",
"permissionsLibrary": "{app_name} yana buƙatar samun damar ɗakin hoto don ci gaba. Za ku iya kunna dama a cikin saitin iOS.",
"permissionsMicrophone": "Makirufo",
"permissionsMicrophoneAccessRequired": "{app_name} yana buƙatar samun damar makirufo don yin kira da aika saƙonnin murya, amma an haramta shi dindindin. Danna saituna → Izini, kuma kunna \"Makirufo\".",
"permissionsMicrophoneAccessRequiredDesktop": "Za ku iya kunna damar amfani da makirufo a saitin sirrin {app_name}",
"permissionsMicrophoneAccessRequiredIos": "{app_name} yana buƙatar samun damar makirufo don yin kira da rikodin saƙonnin murya.",
"permissionsMicrophoneDescription": "Bada damar amfani da makirufo.",
"permissionsMusicAudio": "{app_name} yana buƙatar samun damar amfani da kiɗi da sauti don aika fayiloli, kiɗi da sauti.",
"permissionsRequired": "Ana bukatar izini",
"permissionsStorageDenied": "{app_name} yana buƙatar samun damar ɗakin hotuna don samun damar aika hotuna da bidiyo, amma an haramta shi dindindin. Danna Saituna → Izini, kuma kunna \"Hotuna da bidiyo\".",
"permissionsStorageDeniedLegacy": "{app_name} yana buƙatar samun damar ajiya don samun damar aika da ajiye haɗe-haɗe. Danna Saituna → Izini, kuma kunna \"Ajiya\".",
"permissionsStorageSave": "{app_name} yana buƙatar samun damar ajiya don adana abubuwan haɗe-haɗe da kafofin watsa labarai.",
"permissionsStorageSaveDenied": "{app_name} yana buƙatar samun damar ajiya don adana hotuna da bidiyo, amma an haramta shi dindindin. Da fatan za a ci gaba da saitin app, zaɓi \"Izini\", kuma kunna \"Ajiya\".",
"permissionsStorageSend": "{app_name} yana buƙatar samun damar ajiya don aikawa da hotuna da bidiyo.",
"pin": "Ka danna",
"pinConversation": "Kirkirar Tattaunawa",
"pinUnpin": "Cire pin",
"pinUnpinConversation": "Cire pin saduwa",
"preview": "Duba",
"profile": "Bayanin kai",
"profileDisplayPicture": "Hoto na Nuna Fuska",
"profileDisplayPictureRemoveError": "An kasa cire hoton nunawa.",
"profileDisplayPictureSet": "Saita Hoton Mai Nunawa",
"profileDisplayPictureSizeError": "Zaɓi ƙaramin fayil.",
"profileErrorUpdate": "An kasa sabunta bayanin martaba.",
"promote": "Inganta",
"qrCode": "QR Code",
"qrNotAccountId": "Wannan QR code ba ya ƙunshe da ID na Asusu",
"qrNotRecoveryPassword": "Wannan QR code ba ya ƙunshe da kalmar wucewa ta mayar da hankali",
"qrScan": "Duba QR Code",
"qrView": "Duba QR",
"qrYoursDescription": "Abokai na iya aikawa da ku saƙon ta hanyar duba lambar QR ɗin ku.",
"quit": "Fita daga cikin {app_name}",
"quitButton": "Fita",
"read": "Karanta",
"readReceipts": "Takardun Karantawa",
"readReceiptsDescription": "Nuna takaddun karatu don duk saƙonnin da kuka aika kuma kuka karɓa.",
"received": "An karɓa:",
"recommended": "An ba da shawarar",
"recoveryPasswordBannerDescription": "Ajiye kalmar sirrin dawo da asusunka don tabbatar da cewa ba za ka rasa damar shiga asusunka ba.",
"recoveryPasswordBannerTitle": "Ajiye kalmar sirrin dawo da asusunka",
"recoveryPasswordDescription": "Yi amfani da kalmar wucewa ta dawo da asusun naka a kan sabbin na'urori.<br/><br/>Ba za a iya dawo da asusunku ba tare da kalmar wucewarku ta dawo ba. Tabbatar an adana ta wani wuri mai tsaro kuma kada ku raba ta da kowa ba.",
"recoveryPasswordEnter": "Shigar da kalmar sirrin dawo da ku",
"recoveryPasswordErrorLoad": "An error occurred when trying to load your recovery password.<br/><br/>Please export your logs, then upload the file though Session's Help Desk to help resolve this issue.",
"recoveryPasswordErrorMessageGeneric": "Duba kalmar maidowarka kuma sake gwadawa.",
"recoveryPasswordErrorMessageIncorrect": "Wasu kalmomin cikin Kalmar Tseratarku ba daidai bane. Da fatan za ku duba kuma ku sake gwadawa.",
"recoveryPasswordErrorMessageShort": "Kalmar wucewar Warkar da ka shigar ba ta daɗe sosai ba. Da fatan a duba kuma a sake gwadawa.",
"recoveryPasswordErrorTitle": "Kalmar Warke Mara Daidai",
"recoveryPasswordExplanation": "Don ɗora asusunka, shigar da kalmar wucewarka ta mayar da hankali.",
"recoveryPasswordHidePermanently": "Ɓoye Kalmar Warke Har Abada",
"recoveryPasswordHidePermanentlyDescription1": "Ba tare da kalmar sirrin dawowa ba, ba za ku iya ɗora asusunku a kan sabbin na'urori ba. <br/><br/>Muna ba da shawara sosai ku ajiye kalmar sirrin dawowarku a cikin wuri mai aminci kafin ci gaba.",
"recoveryPasswordHidePermanentlyDescription2": "Ka tabbata kana so ka asirce kalmar dawowa dindindin a wannan na'ura? Wannan ba za a iya warwarewa ba.",
"recoveryPasswordHideRecoveryPassword": "Ɓoye Kalmar Warke",
"recoveryPasswordHideRecoveryPasswordDescription": "Kwashe kalmar maidowa a wannan na'ura dindindin.",
"recoveryPasswordRestoreDescription": "Shigar da kalmar sirrin dawo da ku don lodin asusunku. Idan ba ku ajiye shi ba, za ku iya samun shi a cikin saitunan aikinku.",
"recoveryPasswordView": "Duba kalmar wucewa",
"recoveryPasswordWarningSendDescription": "Wannan shine kalmar wucewarka ta mayar da hankali. Idan ka aika shi ga wani zasu sami cikakken damar zuwa asusunka.",
"redo": "Sanya sabo",
"remove": "Cire",
"removePasswordFail": "An kasa cire kalmar sirri",
"reply": "Amsa",
"resend": "Sake aikawa",
"resolving": "Ana loda bayanan ƙasa...",
"restart": "Fara da Sakewa",
"resync": "Sake daidaitawa",
"retry": "Sake gwadawa",
"save": "Ajiye",
"saved": "An ajiye",
"savedMessages": "Saƙonnin da aka ajiye",
"saving": "Ana ajiye...",
"scan": "Duba",
"screenSecurity": "Tsaron Allo",
"screenshotNotifications": "Sanarwar Hoton Allon",
"screenshotNotificationsDescription": "Nemi sanarwa lokacin da tuntuɓar ta ɗauki hoton allo na tattaunawar daga mutum ɗaya zuwa mutum ɗaya.",
"screenshotTaken": "<b>{name} </b> ya ɗauki hoto.",
"search": "Bincike",
"searchContacts": "Bincika Lambobin Sadarwa",
"searchConversation": "Bincika Fahimtarwa",
"searchEnter": "Shigar da binciken",
"searchMatches": "{count, plural, one [{found_count} daga cikin # dacewa] other [{found_count} daga cikin # dacewa]}",
"searchMatchesNone": "Babu sakamako da aka samu.",
"searchMatchesNoneSpecific": "Babu sakamako da aka samu a {query}",
"searchMembers": "Bincika Mambobi",
"searchSearching": "Ana bincike...",
"select": "Zaɓi",
"selectAll": "Zaɓi Duk",
"send": "Aika",
"sending": "Aika",
"sent": "An aiko:",
"sessionAppearance": "Bayyanar",
"sessionClearData": "Goge Bayanai",
"sessionConversations": "Tattaunawa",
"sessionHelp": "Taimako",
"sessionInviteAFriend": "Yi Wa Aboki Gayyata",
"sessionMessageRequests": "Neman Saƙo",
"sessionNotifications": "Sanarwa",
"sessionPermissions": "Izini",
"sessionPrivacy": "Sirri",
"sessionRecoveryPassword": "Ƙalmar Maidowa",
"sessionSettings": "Saituna",
"set": "Saita",
"settingsRestartDescription": "Dole ne ku sake farawa {app_name} don aiwatar da sabbin saitunan ku.",
"share": "Parve bike",
"shareAccountIdDescription": "Gayyaci abokinka don hira da kai a {app_name} ta hanyar raba Account ID ɗinka tare da su.",
"shareAccountIdDescriptionCopied": "Raba tare da abokan ku a duk inda kuka saba magana da su — sai ku koma nan ku ci gaba da magana.",
"shareExtensionDatabaseError": "Akwai matsala wajen buɗe bayanan. Da fatan a sake kunna manhaja kumat saka gwadawa.",
"shareToSession": "Raba zuwa {app_name}",
"show": "Nîşan bide",
"showAll": "Nîşan bide Dukansu",
"showLess": "Nîşan bide Ƙasa",
"stickers": "Stickers",
"supportGoTo": "Je zuwa Shafin Tallafi",
"systemInformationDesktop": "Bayanin Tsarin: {information}",
"theContinue": "Ci gaba",
"theDefault": "Jiki",
"theError": "Kuskure",
"tryAgain": "Sake Gwada",
"typingIndicators": "Alamomin Rubutu",
"typingIndicatorsDescription": "Duba kuma raba alamun rubutu.",
"undo": "Mayar",
"unknown": "Ba a sani ba",
"updateApp": "Sabuntawar App",
"updateDownloaded": "An saka sabunta, danna don sake farawa",
"updateDownloading": "Ana zazzage sabuntawa: {percent_loader}%",
"updateError": "Ba za a iya sabunta ba",
"updateErrorDescription": "{app_name} alhali tace wajen sabunta. Da fatan za a je zuwa {session_download_url} ku shigar da sabon sigar hannu, sannan a tuntuɓi Cibiyar Taimakonmu don sanar da wannan matsalar.",
"updateNewVersion": "Sabon sigar {app_name} yana nan, danna don sabuntawa.",
"updateNewVersionDescription": "Sabuwar sigar {app_name} yana nan.",
"updateReleaseNotes": "Je zuwa Bayanan Saki",
"updateSession": "Sabon {app_name}",
"updateVersion": "Siga {version}",
"uploading": "Ana dora",
"urlCopy": "Kwafi URL",
"urlOpen": "Bude URL",
"urlOpenBrowser": "Wannan zai buɗe a burauzan ka.",
"urlOpenDescription": "Ka tabbata kana so ka buɗe wannan URL a burauzarka?<br/><br/><b>{url}</b>",
"useFastMode": "Yi amfani da Yanayin Sauri",
"video": "Bidiyo",
"videoErrorPlay": "Ba za a iya kunna bidiyo ba.",
"view": "Duba",
"waitFewMinutes": "Wannan na iya ɗaukar mintuna kaɗan.",
"waitOneMoment": "Da Allah Jira nan gaba...",
"warning": "Gargadi",
"window": "Window",
"yes": "Na'am",
"you": "Kai"
}